Kháng sinh - Nấm - Ký sinh trùng

  Tên sản phẩm   Hoạt chất  
BOYATA
Cycloserine 250 mg
DOXIMPARK 200
Cefpodoxim 200mg
METILONE-4
Methylprednisolon 4mg
POFAKID
Cefpodoxim proxetil 100mg
CEFIXIME MKP 50
Cefixime 50gr
CLATAB
Clarithromycin
ORALFUXIM 500
Cefuroxim 500mg
QUINCEF 125
Cefuroxime 125 mg
V- PROX 200
Cefpodoxime 200mg
DAVYLOX
Ciprofloxacin 500mg
BABEMOL
Paracetamol 120mg/5ml
FLUCOLDSTAD
Paracetamol 500mg, Cafein 25mg, Phenylephrin HCl 5mg
PREDSTAD
Prednisolon 20mg
VILLEX
Levofloxacin 500mg
DAEWON RIZINE
Cetirizine 2HCl 10mg

Kháng sinh - Nấm - Ký sinh trùng

CTY TNHH TM DƯỢC PHẨM ANH DŨNG

Địa chỉ:    119 Nguyễn Thái Bình , P4, Q.TB, TPHCM, VN

MST:        0314081573 - Sở kế hoạch và đầu tư TP.HCM

Chứng Nhận  Đạt  "Thực hành tốt phân phối thuốc "

SDC:1458GDP - Sở y tế TP.HCM

Hotline:    0906828845

Email: advisor@adpharco.com

Mở cửa:    Thứ 2 đến Thứ 7 (8:00 AM - 5:00 PM)

 Họ tên
 Điện thoại
 Email
 Nội dung

© Copyright 2018 www.adpharco.com , all rights reserved

Thiết kế và phát triển bởi Webso.vn