BABEMOL

Thành phần:
Paracetamol 120mg/5ml
Yêu cầu gọi lại
Số điện thoại
Số lượng

THÀNH PHẦN

Gói 5 ml sirô thuốc chứa:

Paracetamol ……………………………………….120 mg

Tá dược vừa đủ…………………………………………5 ml

CHỈ ĐỊNH

Hạ sốt, giảm đau cho trẻ trong các trường hợp: cảm cúm, sốt xuất huyết, nhiễm khuẩn, nhiễm siêu vi, mọc răng, sau khi tiêm chủng, sau phẫu thuật,…

LIỀU DÙNG – CÁCH DÙNG

- Cách mỗi 4 – 6 giờ uống một lần, không quá 5 lần/ ngày.

- Trẻ em 1 – 3 tuổi: 1 gói/ lần. Trẻ em 4-5 tuổi: 2 gói/ lần.

- Hoặc: 10 – 15 mg/ kg thể trọng mỗi lần. Không quá 60 mg/ kg thể trọng một ngày.

CHỐNG CHỈ ĐỊNH

- Quá mẫn với Paracetamol.

- Người bệnh thiếu máu, có bệnh tim, phổi, thận, suy chức năng gan.

- Thiếu hụt glucose – 6 – phosphat dehydrogenase.

QUY CÁCH ĐÓNG GÓI: Hộp 30 gói x 5 ml.

HẠN DÙNG: 36 tháng kể từ ngày sản xuất.

BẢO QUẢN: Nơi khô mát, nhiệt độ không quá 30°C, tránh ánh sáng.

NHÀ SẢN XUẤT: Công ty Cổ phần Dược phẩm Cửu Long.

Bình luận của bạn
*
*
 Captcha
Chia sẻ:

CTY TNHH TM DƯỢC PHẨM ANH DŨNG

Địa chỉ:    119 Nguyễn Thái Bình , P4, Q.TB, TPHCM, VN

MST:        0314081573 - Sở kế hoạch và đầu tư TP.HCM

Chứng Nhận  Đạt  "Thực hành tốt phân phối thuốc "

SDC:1458GDP - Sở y tế TP.HCM

Hotline:    0906828845

Email: advisor@adpharco.com

Mở cửa:    Thứ 2 đến Thứ 7 (8:00 AM - 5:00 PM)

 Họ tên
 Điện thoại
 Email
 Nội dung

© Copyright 2018 www.adpharco.com , all rights reserved

Thiết kế và phát triển bởi Webso.vn